D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thu tu chuc'

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
D[R]K_KenVjn
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 62
Tên nv CF : D[R]K_KenVjn
Cấp độ : BinhBet4

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeTue Feb 10, 2009 9:40 am

D[R]K_clan than men' - toi Ken hom nay quyet dinh ra di vi` nhieu chuyen xao tron, vi ko quan tam nhieu den anh em trong thoi gian dai` - toi ra clan ko vi` nhung~ cau noi cua LoveLy-cang ko he phan tam. Chi vi clan ko co chu clan it nhieu cung~ ko the phat trieng dc . Toi dua ra 1 so danh sach de cu~ sau theo con mat' cua tui"
LoveLy; Ban hay - chieu train voi anh em - nhung hay si nhuc xuc pham anh em ko the lam chu clan dc neu ko cai thien loi noi
Itachi ; Cung giong nhu toi thoi it online lam' nen ko the war nhieu tran nhieu ngay dc voi anh em
No1; Thi neu lam chu clan se~ co rat nhieu y khien phan~ doi cua LoveLy ve` nhung~ quan diem~ bat dong` .
Cuoi cung la Ichiro; Luc truoc ichiro kha ban biu ve viec hoc nen ko the giao lam chu clan dc. Nhung bay gio ichiro da~ ranh~ roi ~ hon va ban cung kha hay - lai dc long tin anh em nen minh` quyet dinh dua Ichiro len Chu clan
Mot So Yeu Cau Cuoi khi ra clan; Mong Ichiro het long voi anh em - dung noi lung tung si nhuc anh em ngoai ra dung duoi~ itachi lan~ no1 dung` nen cat chuc ho va` dua bin len lam` quan su. ben canh no 1 tim ra nhung chinh sach tot cho clan.
Anh em van la anh em tot cua nhau neu ranh thi di choi chung cung dc ko gian hon gi ai ca~
kI TEN; KenVin
D[R]K_Ichiro
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Ichiro

Nam Tổng số bài gửi : 59
Tên nv CF : D[R]K_Ichiro
Cấp độ : Thiếu úy gà 2

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeTue Feb 10, 2009 9:43 am

Cam' on may` da~ tin tuong~ tao. Tao ko lam` may` that vong dau.
https://drk-clan.forum.st
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeTue Feb 10, 2009 5:34 pm

Biết zậy thì tốt đáng lẽ mày nên từ chức sớm hơn khỏi để người ta đuổi khéo h0h0.Hi vọng clan phát triển tốt đẹp khi không còn hạng hứa lèo chỉ đc cái miệng như Ken.Thân.
D[R]K_KenVjn
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 62
Tên nv CF : D[R]K_KenVjn
Cấp độ : BinhBet4

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeWed Feb 11, 2009 8:08 am

May nghi sao cung dc
D[R]K_Itachi
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Itachi

Nam Tổng số bài gửi : 122
Tên nv CF : D[R]K_Itachi
Cấp độ : SFC 5

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeThu Feb 12, 2009 7:15 pm

Vẫn chứng nào tật nấy, mày hok coi anh eim ra gì thì đừng mong anh eim tôn trọng mày, 1 phần tại cách nói chuyện của mày mà h trong clan chả còn kỉ luật gì nữa, PC , capteam ....toàn mày tao, chửi thề, nản. Sống là cho, nếu hok mày cũng nên suy nghĩ cho người khác 1 chút. Lúc trc' bọn trong lớp chơi xấu mày, toàn tụi tao (+Long ) bênh mày, tất nhiên tụi tao hok thể cản dc hết bọn nó. Lúc trc' Long đánh giá cao mày, h tao thấy mày khác quá.
D[R]K_Ichiro
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Ichiro

Nam Tổng số bài gửi : 59
Tên nv CF : D[R]K_Ichiro
Cấp độ : Thiếu úy gà 2

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeFri Feb 13, 2009 7:41 am

Thang` Qua^n can~ than cai mieng nhe' ! Thang` Long nhuong` chuc chu~ clan cho tao ko co nghia~ la` bay h may` mun' noi' gi no' cung dc !
https://drk-clan.forum.st
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeThu Feb 19, 2009 5:46 pm

:"> các bác lên án em quá em vãi quá hoho
D[R]K_Itachi
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Itachi

Nam Tổng số bài gửi : 122
Tên nv CF : D[R]K_Itachi
Cấp độ : SFC 5

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitimeSun Feb 22, 2009 11:16 am

Lo cẩn thận thái độ lại đi. Sang Clan R đấy, mày có thấy đội trưởng hay chủ clan nói chuyện với mems = mày tao ko, tất cả đều nề nếp trước sau đàng hoàng. Phải tôn trọng người khác thì người khác mới tôn trọng lại mình.
Sponsored content

Thu tu chuc' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thu tu chuc'   Thu tu chuc' I_icon_minitime

Thu tu chuc'
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuc mung Giang Sinh D[R]K