D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP

Go down 
Tác giảThông điệp
D[R]K_Ichiro
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Ichiro

Nam Tổng số bài gửi : 59
Tên nv CF : D[R]K_Ichiro
Cấp độ : Thiếu úy gà 2

HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP Empty
Bài gửiTiêu đề: HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP   HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP I_icon_minitimeWed Jan 28, 2009 8:57 pm

Long từng nói nếu chế độ clan ra đời thì ichiro sẽ đăng kí clan cho D[R]K và làm chủ clan, bởi acc D[R]K của ảnh chỉ mới bình nhât 4, nên đừng có ai hĩu lầm là Ichiro giành chức chủ clan nhé, chỉ là hình thức thôi, chủ clan vẫn là Long. Clan mình sẽ lấy tên là DRKclan.

Trong 1 tuầnanh em nhớ dăng kí nhanh nha, nếu trong chừng 6-7 ngày tới clan chưa đủ 10 thì bị đóng cửa đó (Ichiro mất 20k để tạo clan ) Sad(

Làm thế nào để gia nhập 1 Clan?

Để trở thành thành viên của Clan, các bạn phải có một blog trong zooz.

* Cách 1: Nếu bạn chưa có blog trong zooz:

* Bước 1: Lập blog trong Zooz
HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP Vtc_13231_zooz5
Bạn dùng tài khoản paygate để đăng nhập vào "Trạm kiểm soát" ---> "Vào thành phố"
HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP Vtc_13232_zooz6
Sau khi đăng nhập thành công, bạn click vào "Tạo Blog".

Nếu có thời gian chăm chút cho Blog, hãy tham khảo những hướng dẫn xây dựng 1 blog đẹp như sau: Xem hướng dẫn!

* Bước 2: Tìm Clan muốn gia nhập

Đăng nhập vào trang chủ của Club Đột kích tại địa chỉ: http://club.zooz.vn/

Giao diện của Club Đột kích trên Zooz như thế này:
HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP Vtc_13227_zooz1
Chú thích:
1 - Thứ hạng: Các Clan được sắp xếp theo các tiêu chí "Thứ hạng", "Sôi nổi", "Mới nhất".
2 - Mua biểu tượng Clan: Nếu bạn đã có Clan mà chưa có biểu tượng thì có thể mua tại đây.
3 - Tạo Club, Clan: Áp dụng đối với xạ thủ đã có đẳng cấp nhất định và muốn gây dựng 1 Clan mới để quy tụ anh em, chiến hữu.
4- Đăng nhập để quản lý thông tin Clan: Dành cho đối với chủ 1 Clan đã lập từ trước.
5- Tìm kiếm: Tìm kiếm một Clan nào đó mà bạn đã biết. Clan mình có tên là DRKclan ,đừng we^n nhé!

*

Bước 3: Gia nhập Clan
HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP Vtc_13228_zooz2

Sau khi tìm được Clan DRKclan, bạn vào blog của Clan đó. Phía dưới logo Clan có phần "Tham gia Clan" --> Click vào đó để gia nhập.

Còn gì thắc mắc thì vào link này để xem rõ hơn:
http://cf.vtc.vn/dautruong24h/8065/index.htm

P/S: Thằng Quân thường xuyen onl nhất - Tao giao trách nhiệm cho mày thông báo tin này cho anh em. afro
https://drk-clan.forum.st

HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về người quản lí Clan
» Cách war clan đc tốt
» Bước đầu khi muốn vào clan .
» Kết quả đấu clan ngày 2/8
» Kết wà war clan [KG]