D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anh em vào mà đọc thông báo nè !!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Anh em vào mà đọc thông báo nè !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em vào mà đọc thông báo nè !!!   Anh em vào mà đọc thông báo nè !!! I_icon_minitimeMon Apr 06, 2009 1:34 pm

LoveLy thông báo tới anh em 1 tin khủng khiếp là ngày 1/4 vừa qua LoveLy đã bị hack 2 acc quý nhất cua mình là acc -1st--LoveLy và D[R]K_ThaoLy.Hai acc đó đã gắn bó với LoveLy từ khi CF mới ra đời.Hiện nay LoveLy đang chơi acc trung uý -1st--[VII]- của anh Korea phó clan -1st-- cho.
ANh em nên cẩn thận với 1 loại hack mới: thằng hack acc của LoveLy đã gửi qua yahoo của LoveLy 1 phần mềm do lúc đó tui ko để ý nên nghe lời nó open phần mềm đó ra và ko ngờ vô tình mình chạm phải "keylog" thế là mọi ID+Pass bên đây xài bên kia biết hết nên từng acc CF của tui tan theo mây khói.Bữa đó tức lắm pass 2 quên Email trùng ID thế là xem như mất.Acc [VII] cũng bị hack 2 lần may mà nhờ anh Korea dùng pass 2 lấy lại dùm ko thì chết luôn.Bây h acc [VII] không còn súng chỉ độc nhất cây M16 và 1k GP ( lúc trứoc có 1 AWM 1 Anaconda 1 M4a1 1 P228 ) đã bị tên hacker bán mất.Bây h tui thật sự nãn CF nhưng không vì thế mà bỏ CF tôi sẽ cố gắng bắn lên cấp thật nhanh hy vọng anh em đừng cho yahoo bậy bạ để tránh trường hợp như tôi.
-1st--LoveLy D[R]K_ThaoLy -1st--[VII]- _[Love][Ly]_ ..[J]ohnny..
Thân !
nhocdark37

Nam Tổng số bài gửi : 2
Tên nv CF : Chưa cập nhật
Cấp độ : Chưa cập nhật

Anh em vào mà đọc thông báo nè !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em vào mà đọc thông báo nè !!!   Anh em vào mà đọc thông báo nè !!! I_icon_minitimeThu Apr 16, 2009 7:43 pm

vai~ chuong? thang hackker

Anh em vào mà đọc thông báo nè !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang