D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
D[R]_*Bin*_

Nam Tổng số bài gửi : 18
Tên nv CF : Chưa cập nhật
Cấp độ : Chưa cập nhật

Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc Empty
Bài gửiTiêu đề: Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc   Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc I_icon_minitimeTue Dec 30, 2008 10:09 pm

Ve^` van' de^` team...To^t' nhat' la` ban team...Dep. cai vu. solo di...Solo ~4 an rua` la 70% roi^` ko^ dang' ke^? gi` may vu. do...Vi` khi solo nhieu^` a se~ mat' ki~ nang nghe tieng chan la` 1....Cover cho dogn` doi^. ko dung luc la` 2...Qua' tu tin vao` chinh minh`(Vi` solo thang nhieu lam) ne^n ko theo doi^.,ban don* doc.-> Tu sat -> War clan thua la tat nhien ...Co`n ve^` lien minh...Lien^ minh 1 dong' ra lam` gi`...De^? tru*ng chu' lam` dek' gi` dau???Tot'^ nhat dep. het' lien minh...Chi? can 1 -> 3 lm la qua nhieu...Chon. ra 1 lm gan bo' va hay train voi minh...Len^ lich. voi clan do' va` se~ co lich. train dinh. ki`...Theo the^? thuc 5-5 tat' ca? map - ghost...Ro^`i D[R]K se~ ru? [R] war ... Vi` e thay' thai' do^. cua? [R] doi voi D[R]K rat' khinh thuong`...Minh` ko^ dam' noi dong^. den^' no' ma` no chui? minh thi nhieu^`...-Die^`u nay` la ko^ nen^ vi` hanh` dong^. do' la` du*a. ho*i...
E cu~ng ko^ mun' clan minh di xuong...E thi' clan minh...Lap^. ra cho lop' tui a thoi hay sao do...Ko^ war...Ko^ train....kO^ ban` chien thuat....kO^ tap luyen chein thuat...Ban' thi` ho`n ai nay' giu*~...Noi chung clan mi`nh dang di xuong vi` bi. an?h huong' boi? cai solo 1-1 nham? nhi'...
-Do' la` e gop y' vi` thay' clan [Keo] su dung rat hieu qua?...
VA` khi war ko^ phan biet team 1 hay 2 ma` co ai war do'....
D[R]K_KenVjn
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 62
Tên nv CF : D[R]K_KenVjn
Cấp độ : BinhBet4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc   Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 7:49 am

Bin noi dung toi chap nhan y kien cua Bin-nhung chuyen war clan bay gio chua len lich duoc boi vi -thu 1 anh em ko du luc luong tot.-thu 2 chua ranh. Ken da noi chuyen voi Itachi va dua ra ke hoach vao nhung~ ngay nghi tet se war clan 1ngay it nhat 2 tran. Con viec LM D[R]K se chi lien minh voi [R]-[BC] thoi ko can nhieu.
KenVin xin gop y voi LoveLy rang dung nen rang` buoc anh em wa',dau phai luc nao` anh em cung~ ranh~ de~ vao` war day la tro` choi dung nen wa' khac' nghiet^. voi ban~ than minh` va` nguoi` khac. Cung~ dung` nen noi' nhung~ dieu` kho' ghe voi anh em. Doi khi may' gap su co' bi dis va out ra do' la chuyen ngoai` y' muon' LoveLy cam' anh em bi out ko dc war tran ke tiep la 1 y tuong sai lam`
KenVin
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc   Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 10:52 am

Mày hiểu sai ý tao thứ 1 No.1 out giữa trận war hôm qua và không hề nhắn tin hay để lại lí do thứ 2 D[R]K onl khá đông mà vào train thì ít mà train thì ko nghe theo hướng dẫn toàn mạnh ai nấy đi.Tao chỉ thấy có Lexus anh Nhân Bin HelBoy nghe theo hướng dẫn còn nhiu tự làm.Itachi ko thèm nghe Dragun ko thèm nghe như vậy ko có kỉ luật ko có đội hình.Tao bây h chỉ là lang thang ko có nghĩa lí gì trong clannên ko dám nói với Itachi thôi chứ ko phải tao ràng buộc ai đâu
D[R]K_Itachi
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Itachi

Nam Tổng số bài gửi : 122
Tên nv CF : D[R]K_Itachi
Cấp độ : SFC 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc   Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc I_icon_minitimeFri Jan 30, 2009 1:45 pm

Itachi h rất ít lên mạng, vào năm rồi là bài như núi nên Itachi hok war nhìu đc, nếu co mems test thì các tester test xong up tên rồi vài hình ảnh(nếu có) lên diễn đàn, tui sẽ xem xét và quyết định cho vào clan. H Itachi lo về nhân sự, còn train war là Lovely. Itachi và Dragun học chung trường nên biết nó cũng hok rãnh nhiều và có war thì war. H tui Dragun còn phải lo nhìu cho cuộc sống, tùm lum chiện đời,rồi chuyện yêu đương, nãn ghê. Mới đây có 1 eim ở tận ngoài Son La cơ, vậy mà vẫn muốn làm bx của tui->phim ma đầu năm. Nhỏ ở 1 clan ngoài Bắc, muốn vào D[R]K>liên lạc với tui rồi qua nói chiện nhỏ nói nhỏ thích tui silent , vài lần pm tui hok trả lời, nhỏ nghĩ tui hok quan tâm đến nhỏ nên quen 1 ng` bạn của tui hòng chọc tức tui, sau đó hỏi lại tui, nói :

" [L].[S]hjnz: thằng ****
[L].[S]hjnz: bạn quen nó
[L].[S]hjnz: (_ _||)
[L].[S]hjnz: cốt để chọc tức tui ?
segzsegs aefaet: to van~ thich cau ma`
segzsegs aefaet: uh
[L].[S]hjnz: chà chà
segzsegs aefaet: to chi? noi' the' de^? cau hiu? la` ........
[L].[S]hjnz: ih chà
segzsegs aefaet: hihi
[L].[S]hjnz: nói chung bạn cũng thành công rồi đó
[L].[S]hjnz: nhưng chỉ thành công một chút thôi
segzsegs aefaet: vay. cau suy nghi~ chua
[L].[S]hjnz: nghĩ giề
segzsegs aefaet: ve^` loi de nghi cua to
[L].[S]hjnz: úm
[L].[S]hjnz: chưa biết nữa
segzsegs aefaet: hhihiihh
[L].[S]hjnz: sao h nhìu ng` đề nghị thíe chòi
segzsegs aefaet: cai' gi` co?
[L].[S]hjnz: nhìu ng` muốn quen tui
segzsegs aefaet: va^y. ha? the' thi` to bi ra ria` oai`
[L].[S]hjnz: ~~!
[L].[S]hjnz: tui chưa đồng ýh ai hết
segzsegs aefaet: vay to van con co hoi ma`
[L].[S]hjnz: ièo
segzsegs aefaet: hiih
[L].[S]hjnz: mặc dù 2 ta ở xa như vậy
[L].[S]hjnz: bạn vẫn muốn àh
segzsegs aefaet: uh
segzsegs aefaet: to van~ muon ma`
segzsegs aefaet: hay cau ko thich the??????????????
[L].[S]hjnz: ~~!
segzsegs aefaet: cau dang choi ak`?
[L].[S]hjnz: ừ
[L].[S]hjnz: thui tuy` ban
[L].[S]hjnz: sao cũng dc
segzsegs aefaet: vay cau ko de^? y den to that ak`?
[L].[S]hjnz: ũm
[L].[S]hjnz: h bạn muốn tui như thế nào
segzsegs aefaet: noi that long`
segzsegs aefaet: mot cach chan that
[L].[S]hjnz: uh
segzsegs aefaet: la sao?
[L].[S]hjnz: tui chỉ thấy hơi mến bạn thôi
[L].[S]hjnz: dzạ thui
segzsegs aefaet: the' thi` to pp ban nha
[L].[S]hjnz: ac
[L].[S]hjnz: đâu rồi
[L].[S]hjnz: pm cái nào
[L].[S]hjnz: sao dễ dỗi thế "

h0h0h0h0h0h0h0h0, vãj tè...........Tùm lum lên cả. Evil or Very Mad
Nhiều lần tui muốn bỏ clan rồi mà nghĩ lại nên thôi, giờ tui thấy tui hok quan tâm đến CF nhiều như trc' nữa nhưng cũng sẽ train war thường xuyên khi có thể. Thường thì tui train đơn để tập kĩ năng xoay sở nên Lovely hok điểm danh đc. Mọi điều tui làm có lúc đúng lúc sai nhưng cũng chỉ vì team, vì clan mà thôi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc   Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc I_icon_minitime

Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA
» DANH SACH TEAM CHINH THUC CUA D[R]K
» Kết quả war clan [R] (3h 20/7)
» Cách war clan đc tốt
» Bước đầu khi muốn vào clan .