D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA

Go down 
Tác giảThông điệp
D[R]K.No.1
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 74
Tên nv CF : D[R]K.No.1
Cấp độ : trung si 4

XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA Empty
Bài gửiTiêu đề: XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA   XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA I_icon_minitimeSun Mar 15, 2009 10:16 am

hom nay ngay` 15/3/2009 . No.1 xin co vai loi muon noi' voi all anh em D[R]K. Sau khi ngoi` doc het nhung bai viet cua anh em tren web drkclan.tk nay` no1 cam? thay co' cam? giac' j` do' rat' kho' ta?, neu' ai ranh? thi hay doc het thu web xem, coi co dang' bun` khi D[R]K tan ra~ hok. D[R]K da~ trai? we nhieu` chuyen buon`va chuyen vui va` cung~ co' nhieu` tran war thang va thua, nhung wan trong la tinh` cam? cua anh em, sau khi doc web thi thay anh em co nhung cuoc noi chuyen voi nhau that la vui, cung~ hok it loi` phe phan', chui? chich nhau va` co nhieu thu' cua rieng minh muon khoe khoang cho anh em bit.Nhung dau bu`n nhat' la` thay' don tu` chuc' hay don' xin out clan , no1 cung~ xin loi~ vi cung~ da~ 1 lan` lo~ dai. out clan.No1 chi co' 1 uoc nguyen la dc thay anh em noi chuyen voi nhau tren web nay` va` cung` trian war voi nhau nhu hoi xua, cho du` co' chui? hay xi? j` di nua~ thi anh em van la anh em. Mong kenvjn, ichiro, itachi, lovely, anh Milk hay~ vi toi ma quay lai clan 1 cach tran thanh`. Cam? on moi nguoi`. Sad

XAY DUNG LAI NGOI NHA D[R]K THAN YEU CUA CHUNG TA
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Train chung với pro cũng có lợi đấy chứ
» Thành tích kill của Ken trước Vip 1 và VuEmFBIN05(Đối thủ ko đội trời chung của DK )
» Cach' xay dung. clan hoan` chinh? hon...Bao? dam? khac xa truoc