D[R]K Clan
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Clan D[R]K's forum

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 7:35 pm

LoveLy xin thông báo tòan thể D[R]K clan:
-Ngày 18-5-2008 có một nhóm bạn quyết thành lập một đội cf bắn thiệt hay dù D[R]K chưa hay lắm.Nhóm bạn gồm Long ( D[R]K_KenVjn ),Lượm ( D[R]K_Itachi ) và Quân ( D[R]K_LoveLy ).Ba thành viên đã chiêu mộ nhiều nhân tài của cf như Khang ( D[R]K_Ichiro ) Vũ ( D[R]K_HelBoy ) Nam ( D[R]K_Lexus ) Cường ( D[R]K.No.1 ) Bin ( D[R]K_*Bin* ).Còn rất nhiều thành viên ưu tú nữa của D[R]K mà tôi chưa kể ra.Tất cả mọi người đều cố gắng hết sức để xây dựng một D[R]K hùng mạnh,tôi rất biết ơn điều đó.
-Crossfire đã đưa chúng ta đến gần nhau hơn giữa những con người hoàn toàn không quen biết lại trở thành bạn thân của nhau.Qua 1 năm chiến đấu cùng nhau đã có nhiều chuyện xảy ra từ iệc tôi với sếp Long cho tới lung lay nội bộ,tất cả dồn dập xảy ra tưởng như tan rã nhưng nhờ có sự đoàn kết thông cảm lẫn nhau chúng ta đã có những trận war căng thẳng nảy lữa chãy nước mắt.Tất cả là nhờ các bạn các thành viên của D[R]K.
-Nay tôi xin thông báo lễ kỉ niệm 1 năm D[R]K clan thành lập chúgn ta sẽ mỡ Party lớn ở hcm 1 kênh 5.LoveLy sẽ mời các clan liên minh ngoài ra anh em được quyền mời bạn bè tham gia.LoveLy hứa ta sẽ quậy banh Hcm 1 kênh 5 ngày 18-5-2009.
D[R]K_LoveLy.
D[R]K.No.1
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 74
Tên nv CF : D[R]K.No.1
Cấp độ : trung si 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 7:42 pm

ok tui cugn~ dong y voi quan do', quay banh hcm1 kenh 5 cho bit the nao` la D[R]K Twisted Evil
D[R]K_KenVjn
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K

Nam Tổng số bài gửi : 62
Tên nv CF : D[R]K_KenVjn
Cấp độ : BinhBet4

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 7:46 pm

18-5 CON LAU LAM
D[R]K_Ichiro
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Ichiro

Nam Tổng số bài gửi : 59
Tên nv CF : D[R]K_Ichiro
Cấp độ : Thiếu úy gà 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeSat Jan 03, 2009 1:25 pm

tết này đi off ko ?
https://drk-clan.forum.st
-1st--LoveLy
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
-1st--LoveLy

Nam Tổng số bài gửi : 141
Tên nv CF : -1st--LoveLy
Cấp độ : Thiếu úy 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeSat Jan 03, 2009 10:43 pm

Đi chứ ku tất nhiên là đi
D[R]K_Itachi
Thành viên Clan D[R]K
Thành viên Clan D[R]K
D[R]K_Itachi

Nam Tổng số bài gửi : 122
Tên nv CF : D[R]K_Itachi
Cấp độ : SFC 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitimeFri Jan 23, 2009 11:11 am

D[R]K_Ichiro đã viết:
tết này đi off ko ?
Mùng 4 đi nè, biết hồ bơi vân đồn ở Q4 hok, ra cổng sau lúc 7h15' sáng mùng 4 tết đi Suối tiên hay ra bến xe buýt Bến thành cũng dc, khoảng 7h30 tụi tui có mặt ở trển rồi gặp ông.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^   Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^ I_icon_minitime

Mừng 1 năm D[R]K clan thành lập.Anh em chuẫn bị party nè ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về người quản lí Clan
» Cách war clan đc tốt
» Bước đầu khi muốn vào clan .
» HOT NEWS: CLAN D[R]k CHÍNH THỨC DC THÀNH LẬP
» Kết wà war clan [KG]